Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn liền kề xẻ khe 120m2 ngay công viên và khu vui chơi giải trí Mega Grand World

Ngày đăng: 03/10/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán căn liền kề xẻ khe view công viên và ngay khu vui chơi giải trí Mega Grand World Vinhomes Ocean Park 3 Diện tích : 120m2 Xây dựng 5 tầng hoàn thiện mặt ngoài sổ lâu dài Giá bán chỉ : 20,3 tỷ Liên hệ ngay em Hải để đi xem thực tế : 0911051289

Xem thêm

Liên hệ:

091 105 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

20,3 tỷ

120 m²
169,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
M

Mr.hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn liền kề xẻ khe 120m2 ngay công viên và khu vui chơi giải trí Mega Grand World - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.