Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp liền kề Đảo Dừa Vin2 DD1-07, 56m² giá chỉ 9,711 tỷ Sổ đỏ lâu dài, sang tên ngay

Ngày đăng: 30/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Phân khu Đảo Dừa Vinhomes Ocean Park 2 mang đậm dấu ấn nhiệt đới với hệ thống cây xanh, công viên nội khu và kết nối nhanh tới biển tạo sóng Royal Wave Park 18ha cùng Vincom Mega Mall. Đây là lựa chọn lý tưởng cho khách hàng tìm kiếm không gian sống xanh mát và đầy đủ tiện ích hiện đại. Hiện tại, căn liền kề DD1-07 diện tích 56m² đang được chào bán với giá chỉ 9,711 tỷ mức giá tốt trong phân khúc liền kề diện nhỏ, cơ hội hiếm cho khách mua ở hoặc đầu tư. Thông tin chi tiết sản phẩm: Mã căn: DD1-07 Loại hình: Liền kề thấp tầng Diện tích: 56m² thiết kế 5 tầng linh hoạt Hiện trạng: Hoàn thiện 5 tầng Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài sang tên ngay Giá bán: 9,711 tỷ giá tốt để sở hữu tại Đảo Dừa Ưu điểm nổi bật: Vị trí gần công viên, hồ cảnh quan, trường học và tuyến đường nội khu kết nối nhanh Diện tích nhỏ gọn, phù hợp tài chính nhiều khách hàng Giá cạnh tranh, tiềm năng tăng giá khi hạ tầng và tiện ích hoàn thiện Khai thác linh hoạt: để ở, cho thuê hoặc đầu tư giữ tài sản Khách hàng phù hợp: Gia đình trẻ tìm nơi an cư tiện ích, xanh mát Nhà đầu tư săn căn diện nhỏ, dễ thanh khoản, pháp lý rõ ràng Người tìm bất động sản sổ đỏ lâu dài tại đại đô thị biển Liên hệ: Mr. Toàn 0945518789 Tư vấn nhanh dẫn xem thực tế cập nhật bảng hàng chuẩn hỗ trợ chọn căn phù hợp nhu cầu và ngân sách.

Xem thêm

Liên hệ:

094 551 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

9,71 tỷ

56 m²
173,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TT

Tran Toan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp liền kề Đảo Dừa Vin2 DD1-07, 56m² giá chỉ 9,711 tỷ Sổ đỏ lâu dài, sang tên ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.