Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự VIP tại Quần thể khoáng nóng Alluvia Văn Giang. Gần Hà Nội. Diện tích 200 - 300 m2 giá rẻ

Ngày đăng: 29/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Ra mắt Biệt thự đơn lập và song lập. Tiêu chuẩn Alluvia City Tuyệt tác Tân Cổ Điển ven sông Hồng. 1. Kiến trúc & thiết kế. - Phong cách Tân Cổ Điển sang trọng, đường nét cân đối, mặt đứng hài hòa. - Diện tích rộng: Điển hình 300 m2, vườn riêng bao quanh bốn mặt, có thể đào bể bơi phía sau. - Kết cấu 3 tầng: Tối ưu công năng sinh hoạt, nghỉ dưỡng. - Mặt tiền 15 m thoáng, vừa riêng tư vừa giao hòa cảnh quan. 2. Giá bán & lợi thế. - Giá sơ cấp CĐT chỉ từ 140 triệu/m2, tương đương tổng giá từ ~42 tỷ/căn đơn lập 300 m2. 3. Giá trị khác biệt. - Hàng sơ cấp hiếm, dư địa tăng giá cao, biệt thự đơn lập luôn được giới tinh hoa săn đón trên thị trường. - Biệt thự ven sông Hồng độc bản, vừa để ở vừa giữ giá trị sưu tầm. - Không gian sống riêng tư, cộng đồng tinh hoa, quy hoạch thấp tầng mật độ cực tốt, chỉ 16%. Với mức giá từ 140 triệu/m2, Biệt thự đơn lập tiêu chuẩn Alluvia City đang mở ra cơ hội sở hữu biệt thự đơn lập ven sông với giá trị vượt trội so với các dự án cùng phân khúc. 48 căn ra hàng giai đoạn 1 cơ hội đầu tư cực tốt.

Xem thêm

Liên hệ:

097 803 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Bể bơi

Vị trí bản đồ

30 tỷ

200 m²
150 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Trust City, X. Cửu Cao, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TT

Trịnh Thị Thuận

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự VIP tại Quần thể khoáng nóng Alluvia Văn Giang. Gần Hà Nội. Diện tích 200 - 300 m2 giá rẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.