Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự song lập đẹp tại alluvia city, 200m2, giá cực tốt !

Ngày đăng: 29/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu biệt thự đẹp tại Alluvia City, Thị trấn Văn Giang, Văn Giang, Hưng Yên. - Giá : 29,xxx,000 tỷ VND. - Diện tích: 200m2. - Hướng cửa chính: Đông Bắc, hướng ban công: Đông Bắc. - Ngõ vào rộng 24m, mặt tiền 6m, phù hợp cho ô tô ra vào. Thông tin thêm về dự án: - Vị trí: Thị trấn Văn Giang, huyện Văn Giang, tỉnh Hưng Yên. - Tiện ích: Công viên khoáng nóng, trung tâm mua sắm, hồ điều hòa, công viên cây xanh, khu thể thao ngoài trời, bể bơi ngoài trời và trong nhà, khu BBQ, khu vui chơi trẻ em. - Thiết kế: Tổng diện tích 198 ha, mật độ xây dựng 16%, sản phẩm gồm biệt thự sinh thái, biệt thự đảo, shophouse, chung cư, khách sạn, trung tâm thương mại & dịch vụ. Diện tích sản phẩm: Nhà ở liền kề (96 120 m), Shophouse ven hồ (120 150 m), Biệt thự (200 360 m), Biệt thự đảo (500 m). Liên hệ ngay em Đàm qua số điện thoại: 0869309986 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

086 930 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Đông Bắc
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

29,36 tỷ

200 m²
146,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Trust City, X. Cửu Cao, H. Văn Giang, T. Hưng Yên

NGUYỄN VĂN ĐÀM

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự song lập đẹp tại alluvia city, 200m2, giá cực tốt ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.