Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhà tại Vinhomes Ocean Park 3, 70m2, hoàn thiện 5 tầng

Ngày đăng: 26/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu biệt thự đẳng cấp tại Vinhomes Ocean Park 3, ơi. Đây là cơ hội tuyệt vời để trải nghiệm cuộc sống sang trọng và tiện nghi. + Diện tích 70m2, thiết kế hiện đại, đủ công năng cho gia đình. + 5 phòng ngủ, 4 phòng tắm, không gian sinh hoạt rộng rãi. + Nội thất đầy đủ, sẵn sàng để vào ở ngay. + Hướng cửa chính và ban công đều Đông Bắc, đón gió mát mẻ. + Mặt tiền 5m, ngõ vào rộng 20m, thuận tiện cho việc di chuyển. Ưu điểm: Biệt thự nằm trong khu đô thị Vinhomes Ocean Park 3 với hệ thống an ninh đa lớp, không gian sống trong lành và tiện nghi. Môi trường sống lý tưởng với nhiều công viên, khu vui chơi giải trí, phù hợp cho các gia đình có trẻ nhỏ. Tiện ích xung quanh 5p di chuyển. - Gần công viên Ocean Park 2. - Bệnh viện Đa khoa Văn Giang. - Bệnh viện Đa khoa Vinmec. - Hệ thống trường Vinschool. - Hệ thống Vincom; Aeon. Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ Lang Văn Tý qua số điện thoại 0977844698

Xem thêm

Liên hệ:

097 784 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

13 tỷ

5 PN, 4 WC
70 m²
185,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
Nd

Người dùng ẩn danh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhà tại Vinhomes Ocean Park 3, 70m2, hoàn thiện 5 tầng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.