Tin đăng đã hết hạn.

Bán liền kề phân khu 1C Ecopark Spring Valley, Diện tích 105m2, Giá rẻ nhất thị trường

Ngày đăng: 25/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán liền kề phân khu 1C Ecopark Spring Valley Giá rẻ nhất thị trường chỉ 16,5 tỷ Cơ hội hiếm: Bán liền kề Spring Valley 1C Ecopark, vị trí trung tâm, gần Clubhouse, xây 4 tầng hoàn thiện mặt ngoài, giá chỉ 16,5 tỷ. Liên hệ ngay: 0937778686 Cơ hội đầu tư liền kề Ecopark giá rẻ hiếm có! Bạn đang tìm một căn liền kề tại Ecopark để ở hoặc đầu tư? Ngay hôm nay, chúng tôi giới thiệu căn liền kề phân khu 1C (Spring Valley) với mức giá cực kỳ hấp dẫn chỉ 16,5 tỷ đồng, rẻ nhất phân khu! Thông tin chi tiết căn liền kề 1C Ecopark - Vị trí: Nằm ngay trục chính phân khu 1C Spring Valley, sát Clubhouse, giao thông thuận tiện. - Diện tích đất: 105m² (5m x 21m) - Diện tích xây dựng: 72,1m² - Tổng diện tích sàn: 304,2m² - Kết cấu: 4 tầng, 5 phòng ngủ, 5 WC - Tình trạng: Nhà xây thô, hoàn thiện mặt ngoài - Pháp lý: Sổ đỏ sẵn sàng, giao dịch ngay Tại sao nên sở hữu căn liền kề Ecopark này? - Giá bán tốt nhất phân khu: Chỉ 16,5 tỷ đồng cho vị trí đắc địa cơ hội vàng cho nhà đầu tư. - Vị trí chiến lược: Gần Clubhouse, công viên xanh, tiện ích cao cấp của Spring Valley. - Tiềm năng tăng giá mạnh: Ecopark là đô thị xanh phát triển bền vững, luôn nằm trong top đầu thị trường bất động sản phía Đông Hà Nội. - Không gian sống hoàn hảo: 5 phòng ngủ rộng rãi, phù hợp gia đình nhiều thế hệ. - Pháp lý rõ ràng: Sổ đỏ sẵn, mua bán nhanh chóng, an toàn. Liên hệ ngay Đừng bỏ lỡ cơ hội hiếm có này! Căn liền kề 1C Spring Valley Ecopark giá rẻ chỉ 16,5 tỷ đồng đang chờ chủ nhân mới. Hãy gọi ngay Cù Xuân Bính 0937778686 để được tư vấn và đi xem nhà thực tế. Đừng chần chừ Cơ hội đầu tư không lặp lại lần hai!

Xem thêm

Liên hệ:

093 777 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

16,5 tỷ

5 PN, 5 WC
105 m²
157,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
CB

Cù Xuân Bính

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán liền kề phân khu 1C Ecopark Spring Valley, Diện tích 105m2, Giá rẻ nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.