Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự Song Lập Alluvia City 200m2, 4 tầng, giá từ 147.5tr/m2 CĐT: Xuân Cầu Holding

Ngày đăng: 24/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Thông tin chi tiết: Loại hình: Biệt thự song lập Diện tích đất: 200m Thiết kế: 4 tầng hiện đại Giá bán: từ 147,5 triệu/m Ưu đãi đặc biệt: Hỗ trợ vay lãi suất 0% trong 2 năm Thanh toán sớm chiết khấu lên đến 9,5% Pháp lý minh bạch , an cư bền vững Lợi thế dự án: Thuộc Alluvia City khu đô thị sinh thái 198,3ha tại Văn Giang, Hưng Yên Chủ đầu tư: Xuân Cầu Holdings thương hiệu uy tín, pháp lý rõ ràng Kết nối hạ tầng mạnh mẽ: Vành đai 3.5, cầu Ngọc Hồi đã khởi công, chỉ 2030 phút tới Hồ Hoàn Kiếm Khoáng nóng tự nhiên quý giá mang lại giá trị sức khỏe & nghỉ dưỡng đẳng cấp Thiên nhiên khoáng đạt khí hậu trong lành, chan hòa sông nước Quản lý vận hành quốc tế đảm bảo cộng đồng văn minh, chuẩn mực Sống nghỉ dưỡng trọn vẹn kiến trúc hài hòa thiên nhiên, không gian xanh thư thái Giá trị kiến tạo bền vững quy hoạch chuẩn sinh thái, hạ tầng đồng bộ, chất lượng xây dựng vượt trội Biệt thự song lập Alluvia City hội tụ giá trị sống đẳng cấp, môi trường nghỉ dưỡng và tiềm năng đầu tư sinh lời bền vững.

Xem thêm

Liên hệ:

096 458 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

29,3 tỷ

4 PN, 4 WC
200 m²
146,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Trust City, X. Cửu Cao, H. Văn Giang, T. Hưng Yên

Hòa Đặng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự Song Lập Alluvia City 200m2, 4 tầng, giá từ 147.5tr/m2 CĐT: Xuân Cầu Holding - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.