Tin đăng đã hết hạn.

Cặp xẻ khe 119m2 rẻ nhất ocean park 3 - đơn giâ chỉ 130tr/m21

Ngày đăng: 24/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CẶP XẺ KHE RẺ NHẤT OCEAN CITY Giá Thanh toán sớm chỉ 130tr/m2 AD5-10 & AD5-11 Mã căn: AD5-10; AD5-11 Loại hình: Liền kề xẻ khe TCBG: Thô Diện tích: 119m2 DTXD: 333m2 Hướng: Tây Nam Vị trí đẹp: Sát công viên nội khu, gần cụm trường học- Cạnh đường Đại lộ Giá vay: 17.649 tỷ Giá TTS: 15.505 tỷ Tặng Voucher Vinpearl/ Vinwonder 205triệu + Vinmec 100 triệu THƯỞNG NÓNG: 1 xe VF3 cho sales ( Trong giai đoạn 20/8 đến 30/9)

Xem thêm

Liên hệ:

098 776 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

15,5 tỷ

4 PN, 5 WC
119 m²
130,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
GP

GLOBAL PROPERTY

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cặp xẻ khe 119m2 rẻ nhất ocean park 3 - đơn giâ chỉ 130tr/m21 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.