Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà SH5-20 DT 65m², hướng Tây Bắc, vài bước ra Vincom, giá 10.35 tỷ

Ngày đăng: 21/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Diện tích: 65m². Hướng: Tây Bắc. Vị trí siêu đẹp chỉ vài bước ra Vincom, tiện ích ngập tràn. Pháp lý: Sẵn sổ đỏ cầm tay, giao dịch nhanh gọn. Giá bán: 10.35 tỷ thu nét. Căn hiếm, vị trí trung tâm, tiềm năng tăng giá tốt. Liên hệ 0931327231

Xem thêm

Liên hệ:

093 132 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

10,35 tỷ

65 m²
159,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TA

Trịnh An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà SH5-20 DT 65m², hướng Tây Bắc, vài bước ra Vincom, giá 10.35 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.