Tin đăng đã hết hạn.

Nhà phố 2 mặt tiền sổ đỏ đường lớn nhất VIN2. BĐS chống lạm phát - tăng trưởng bền vững

Ngày đăng: 21/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Nhà phố 2 mặt tiền đường lớn nhất Vinhomes Ocean Park 2. Sổ đỏ lâu dài tài sản có thể truyền đời bền vững. Vị trí kim cương: Nằm ngay trục chính đô thị, giao thương sầm uất nhất, sát biển tạo sóng quảng trường Vincom. Dòng tiền kép: Cho thuê dễ dàng, nhiều thương hiệu lớn hỏi mặt bằng. Giá trị đất tăng đều từng quý thanh khoản luôn cao. Diện tích linh hoạt: Vừa kinh doanh vừa ở vừa khai thác cho thuê. Tiện ích bao quanh: Sống chất an toàn Văn minh. Mật độ xây dựng thấp, công viên và đường dạo bộ phủ xanh. Hệ thống an ninh 24/7, cư dân tinh hoa. Hồ điều hòa, quảng trường, biển tạo sóng ngay sát nhà. Tận hưởng hệ sinh thái tiện ích All - in - one. Trường quốc tế Vinschool, bệnh viện Vinmec (tương lai). Trung tâm thương mại Vincom Mega Mall, Aeon Mall. Khu vui chơi, gym, bể bơi, sân thể thao đủ đầy. Giá trị xứng tầm tiềm năng tăng 20 - 30% trong ngắn hạn. LH: Quản Lý Sản Phẩm Vinhomes Phía Đông Hà Nội 0963726976 Bên em còn nhiều sản phẩm giá trị đâu tư tốt cũng như các mẫu biệt thự sinh thái nghỉ dưỡng Đô thị xanh: - Nhà phố thương mại sẵn sổ đỏ pháp lý xịn 67,5m2 xây 5 tầng bán 11,5 tỷ bao phí sang tên trí cạnh 10 tòa chug cư cao cấp Masteri. - Nhà phố thời đại 60m2, 5 tầng hướng đẹp ĐN bán 9ty bao phí sang tên vị trí ngay sảnh chung cư 4000 căn. - Biệt thự song lập 136m2 xây 4 tầng view trực diện bể bơi, công viên tiêu chuẩn resort giá 24,5 tỷ sang tên. - Căn lk 3 mặt thoáng 98m khu khép kín giá bán tháng ngâu 14,85 tỷ sang tên. Sản phẩm giới hạn, vị trí cực hiếm trong toàn khu đô thị.

Xem thêm

Liên hệ:

096 372 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

24,5 tỷ

136 m²
180,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
0

0963726976

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà phố 2 mặt tiền sổ đỏ đường lớn nhất VIN2. BĐS chống lạm phát - tăng trưởng bền vững - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.