Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán căn liền kề 63m2 đảo dừa ngay đầu dãy - vinhomes ocean park 2 hưng yên

Ngày đăng: 20/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Mặt tiền rộng 4,5m, Diện tích: 63m² , Giá: 10,1 tỷ bao phí - Miễn phí 10 năm phí dịch vụ Căn liền kề thuộc phân khu Đảo Dừa, vị trí đẹp, thoáng, gần tiện ích nội khu. Hướng Đông Nam, mát mẻ, phong thủy tốt. Đường rộng, ô tô vào tận cửa, dân cư đã về ở đông, tiềm năng tăng giá cao. Phân khu khép kín anh ninh 24/7 nữa Giá bán: 10,1 tỷ bao toàn bộ chi phí Thiện chí bán, tiếp khách thiện chí mua Liên hệ ngay: 0902254594Hạnh)

Xem thêm

Liên hệ:

090 225 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

10,1 tỷ

63 m²
160,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
LH

Lê Thị Hạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán căn liền kề 63m2 đảo dừa ngay đầu dãy - vinhomes ocean park 2 hưng yên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.