Tin đăng đã hết hạn.

Rẻ nhất thị trường căn TD3 - 1x sát công viên giá 8,65 tỷ

Ngày đăng: 16/09/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cần tiền mua nhà phố bán nhanh căn liền kề thuộc phân khu Thời Đại Vin Ocean Park 3. Diện tích 60m2, xây dựng 5 tầng. Căn có ban công. Hướng Đông Nam mát mẻ, trước nhà không có lỗi gì. Vị trí ngay gần đường đại lộ 52m, đi thẳng ra công viên và cụm 10 toà chung cư của Masterise. Khu vực đã nhiều nhà về ở, có nhiều shop kinh doanh thuận tiện mua sắm. Giá 8,6 tỷ. Pháp lý rõ ràng, minh bạch.

Xem thêm

Liên hệ:

096 451 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

8,6 tỷ

60 m²
143,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên

Tuấn Đại

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Rẻ nhất thị trường căn TD3 - 1x sát công viên giá 8,65 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.