Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự song lập Marina Ecopark 207m², vị trí gần Hồ Thiên Nga, giá hấp dẫn

Ngày đăng: 13/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Biệt thự song lập Marina Ecopark 207m² - Tọa lạc tại khu Marina Ecopark trung tâm giai đoạn 2 Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên, là lựa chọn hoàn hảo cho những chủ nhân tinh hoa, vừa để ở vừa giàu tiềm năng khai thác đầu tư. Thông tin nổi bật: - Diện tích: 207m² rộng rãi, thoáng đãng. - Thiết kế: Biệt thự 3 tầng hiện đại, sang trọng. - Công năng: 4 phòng ngủ, phòng khách, bếp và nhiều không gian mở tiện nghi. - Hiện trạng: Nội thất hoàn thiện cơ bản, dễ dàng tùy biến theo phong cách riêng hoặc khai thác cho thuê. - Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, giao dịch minh bạch. - Giá chào bán: 38 tỷ (đã bao gồm toàn bộ thuế & phí). Lợi thế vị trí & tiện ích: - Nằm tại trung tâm giai đoạn 2 Ecopark khu vực sầm uất, mật độ cư dân cao, giá trị khai thác thương mại vượt trội. - Liền kề Thuỷ Nguyên, Westbay, Aquabay tâm điểm mua sắm, ăn uống, dịch vụ cao cấp. - Chỉ 300m tới Hồ Thiên Nga biểu tượng sống xanh & không gian thư giãn của Ecopark. - Tiếp giáp với hệ thống công viên, trường học quốc tế, khu thể thao & giải trí. - Kết nối nhanh chóng, chỉ 20 phút lái xe tới trung tâm Hà Nội. ------- * Team Ngô Thưởng BĐS - Chuyên BĐS Ecopark, Eco Retreat Long An, Phân tích đầu tư BĐS. Mobile: 0904906007 http://www.thanhphoecopark.vn

Xem thêm

Liên hệ:

090 490 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

38 tỷ

4 PN
207 m²
183,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Khu căn hộ Aqua Bay Sky Residence Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NT

Ngô Văn Thưởng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự song lập Marina Ecopark 207m², vị trí gần Hồ Thiên Nga, giá hấp dẫn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.