Tin đăng đã hết hạn.

Sinh lời vượt trội! "Biệt thự biển" San Hô Vinhomes OCP 2 - Đông Nam - Gara ô tô giá chỉ 13,9 tỷ

Ngày đăng: 10/09/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Quá rẻ! Bán gấp "biệt thự biển" San Hô Vinhomes Ocean Park 2 - Đông Nam - 96m2, mặt tiền 6m - Gara ô tô giá chỉ 13,9 tỷ Liên hệ: 0987956115 - Phân khu San Hô sôi động, đẹp nhất dự án Vinhomes Ocean Park 2,3. + Vị trí căn nhà ngay cạnh chung cư - Kinh doanh sầm uất. + 100m tới biển tạo sóng, phố Hong Kong, phố Nhật, công viên. + Chỉ 300m tới K - Town, Grand Word, Vincom, trường học... - Thừa hưởng trọn vẹn hệ sinh thái tiện ích All - In - One của đại đô thị Ocean City. - Chủ đầu tư Vinhomes uy tín, vận hành bài bản. - Sổ đỏ lâu dài, yên tâm đầu tư. - Liền kề San Hô thiết kế 5 tầng siêu đẹp, mặt tiền 6m hiếm có, gara ô tô đậu trong nhà. - Giá đầu tư cực rẻ, cơ hội mua nhà Vinhomes Văn Giang, Hưng Yên giá rẻ cuối cùng trước xu hướng tăng giá mạnh bất động sản thời gian tới. - Khách mua ở hoặc đầu tư nhanh tay kẻo lỡ cơ hội. ----------------------------- Liên hệ ngay em Ánh Vũ Vinhomes để được tư vấn miễn phí. Gọi: 0987956115Chuyên nhà đẹp Vinhomes - Giá trị - Thanh khoản cao).

Xem thêm

Liên hệ:

098 795 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

13,8 tỷ

5 PN, 5 WC
96 m²
143,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ÁV

Ánh Vũ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sinh lời vượt trội! "Biệt thự biển" San Hô Vinhomes OCP 2 - Đông Nam - Gara ô tô giá chỉ 13,9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.