Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm biệt thự song lập Ngọc Trai, 160m² giá 39.475 tỷ, sổ đỏ lâu dài, vị trí đẳng cấp Vin 2

Ngày đăng: 04/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn biệt thự song lập Ngọc Trai NT1 - 127 tại Vinhomes Ocean Park 2 là lựa chọn hoàn hảo cho khách hàng tìm kiếm không gian sống sang trọng, diện tích rộng và pháp lý minh bạch. Nằm trong phân khu Ngọc Trai một trong những tiểu khu đẳng cấp bậc nhất, căn biệt thự sở hữu vị trí trung tâm, gần trục đường lớn và các cụm tiện ích cao cấp. Thông tin chi tiết: Loại hình: Biệt thự song lập. Mã căn: NT1 - 127. Diện tích đất: 160m². Hiện trạng: Hoàn thiện mặt ngoài, bàn giao thô bên trong. Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài sang tên ngay. Giá bán: 39.475 tỷ mức giá cạnh tranh cho dòng biệt thự Ngọc Trai. Ưu điểm nổi bật: Vị trí đắc địa trong phân khu Ngọc Trai, gần tiện ích và trục cảnh quan lớn. Diện tích rộng, thoáng phù hợp nhu cầu ở và tích sản dài hạn. Kiến trúc sang trọng, đồng bộ tiềm năng gia tăng giá trị bền vững. Phù hợp cho: Gia đình muốn an cư trong không gian biệt thự đẳng cấp, pháp lý rõ ràng. Nhà đầu tư săn sản phẩm cao cấp, giá trị giữ tài sản an toàn. Khách hàng cần không gian sống xanh, sang trọng, đầy đủ tiện ích nội khu. Liên hệ ngay: Mr. Toàn 0945518789 Chuyên sản phẩm Vinhomes Ocean Park 2 & 3 Bảng hàng chuẩn, giá thực, giao dịch uy tín.

Xem thêm

Liên hệ:

094 551 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

39,48 tỷ

160 m²
246,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TT

Tran Toan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm biệt thự song lập Ngọc Trai, 160m² giá 39.475 tỷ, sổ đỏ lâu dài, vị trí đẳng cấp Vin 2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.