Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh KD7-10, 150m², giá chỉ 25,548 tỷ, vị trí giao thương sầm uất, cơ hội sinh lời bền vững

Ngày đăng: 03/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn liền kề KD7-10 thuộc phân khu Kinh Đô Ánh Sáng, trung tâm phồn hoa và đẳng cấp nhất tại Vinhomes Ocean Park 2. Đây là lựa chọn lý tưởng cho khách hàng muốn sở hữu không gian sống sang trọng hoặc đầu tư khai thác kinh doanh lâu dài. Thông tin chi tiết Diện tích đất: 150m² Kết cấu: 5 tầng hiện đại, phù hợp để ở, kinh doanh hoặc cho thuê. Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài, sang tên nhanh gọn. Giá bán: 25,548 tỷ mức giá tốt cho căn vị trí trung tâm. Ưu điểm nổi bật Vị trí kim cương: Nằm ngay trong phân khu Kinh Đô Ánh Sáng, nơi hội tụ quảng trường nhạc nước, phố thương mại, và trục Đại lộ San Hô sầm uất bậc nhất. Không gian sống đẳng cấp: Cộng đồng cư dân tinh hoa, an ninh khép kín 24/7, bao quanh bởi cảnh quan xanh mát và tiện ích chuẩn quốc tế. Kết nối thuận tiện: Chỉ vài phút tới Royal Wave Park, Vincom Mega Mall, Vinschool, Vinmec, dễ dàng di chuyển vào trung tâm Hà Nội qua Cao tốc Hà Nội Hải Phòng, Quốc lộ 5, đường 379. Tiềm năng tài chính Thanh khoản cao: Liền kề tại Kinh Đô Ánh Sáng luôn thuộc nhóm bất động sản khan hiếm và được săn đón. Giá trị gia tăng bền vững: Khi toàn bộ đại đô thị Ocean Park 2 vận hành, lượng cư dân đông đúc sẽ thúc đẩy nhu cầu ở và kinh doanh. Đầu tư linh hoạt: Có thể vừa để ở, vừa khai thác cho thuê hoặc mở cửa hàng, văn phòng, nhà hàng với dòng tiền ổn định. Liên hệ ngay: Mr. Kiên 0839456678 Chuyên viên tư vấn Vinhomes hỗ trợ trọn gói A-Z: Pháp lý, tài chính, thiết kế & hoàn thiện.

Xem thêm

Liên hệ:

083 945 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

24,55 tỷ

150 m²
163,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐK

Đào Kiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh KD7-10, 150m², giá chỉ 25,548 tỷ, vị trí giao thương sầm uất, cơ hội sinh lời bền vững - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.