Tin đăng đã hết hạn.

CẮT LỖ mạnh! Bán căn góc 2 mặt tiền KD4-08, 160m2, giá chỉ 34,009 tỷ, giá tốt nhất thị trường

Ngày đăng: 03/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn liền kề góc KD4-08 tọa lạc tại phân khu Kinh Đô Ánh Sáng Vinhomes Ocean Park 2 The Empire, khu phố thương mại đẳng cấp lấy cảm hứng từ Paris hoa lệ. Với diện tích 160 m² và thiết kế góc 2 mặt tiền đắc địa, đây là cơ hội vàng để sở hữu không gian sống thượng lưu kết hợp kinh doanh hoặc đầu tư siêu lợi nhuận. Thông tin chi tiết: Phân khu: Kinh Đô Ánh Sáng Vinhomes Ocean Park 2 The Empire Mã căn: KD4-08 Loại hình: Liền kề góc Diện tích đất: 160 m² Giá bán: 34,009 tỷ Điểm nhấn vượt trội: Vị trí góc 2 mặt tiền tối ưu không gian sinh hoạt và khai thác kinh doanh hiệu quả. Phân khu Kinh Đô Ánh Sáng trung tâm bán lẻ & giải trí của Ocean Park 2, với kiến trúc sang trọng và hệ thống tiện ích đồng bộ Vinhomes Ocean Park Tiện ích nội khu đẳng cấp: quảng trường ánh sáng, đại lộ Kingdom Avenue, trung tâm thương mại Vincom Mega Mall, biển tạo sóng nhân tạo Royal Wave Park và các công viên chủ đề Khả năng tăng giá cao và thanh khoản tốt sản phẩm góc trong phân khu thương mại luôn hiếm, dễ chuyển nhượng, tiềm năng sinh lời vượt trội. Lợi ích khi sở hữu căn: An cư & kinh doanh kết hợp phong cách sống hiện đại, cộng đồng cư dân thượng lưu. Đầu tư chiến lược dài hạn hưởng lợi từ quy hoạch hạ tầng khu vực (cao tốc, vành đai) và hoàn thiện tiện ích nội ngoại khu. Không gian sống xanh sạch sáng tạo trải nghiệm khu đô thị tầm cỡ, tiện nghi toàn diện. Liền kề góc KD4-08 tại Kinh Đô Ánh Sáng, Vinhomes Ocean Park 2 chính là lựa chọn hợp lý cho khách hàng tìm kiếm căn nhà vừa định cư vừa đầu tư sinh lời. Liên hệ ngay: Mr. Kiên 0839456678 Chuyên viên tư vấn Vinhomes hỗ trợ trọn gói A-Z: Pháp lý, tài chính, thiết kế & hoàn thiện.

Xem thêm

Liên hệ:

083 945 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

34,01 tỷ

160 m²
212,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐK

Đào Kiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CẮT LỖ mạnh! Bán căn góc 2 mặt tiền KD4-08, 160m2, giá chỉ 34,009 tỷ, giá tốt nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.