Tin đăng đã hết hạn.

Bán liền kề san hô22 diện tích 63m kế cận khu ẩm thực nhật bản sầm uất, một bước ra CV wonder

Ngày đăng: 02/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Liền kề diện tích 63m, tổng diện tích xây dựng 252m, xây 5 tầng, đông nam Hàng mới kí chủ đầu tư

Xem thêm

Liên hệ:

096 246 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

9,6 tỷ

5 PN, 5 WC
63 m²
152,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
LA

Lương Tuấn Anh

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán liền kề san hô22 diện tích 63m kế cận khu ẩm thực nhật bản sầm uất, một bước ra CV wonder - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.