Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp liền kề Hải Âu 2 Vinhomes Ocean Park 2 Sổ đỏ, vị trí trung tâm, giá chỉ 7,x tỷ

Ngày đăng: 01/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn Hải Âu 2-92 (diện tích 48m², xây 5 tầng) tại Vinhomes Ocean Park 2. - Đã có sổ đỏ lâu dài pháp lý minh bạch, sang tên nhanh chóng. - Vị trí trung tâm phân khu Hải Âu, gần công viên và ngã 4, mặt tiền thoáng, đường rộng, thuận tiện kinh doanh hoặc cho thuê. - Thiết kế 5 tầng hiện đại, dễ bố trí mô hình cửa hàng, văn phòng, homestay hoặc ở kết hợp kinh doanh. - Khu vực hạ tầng phát triển cực nhanh, đã có Vincom với các thương hiệu lớn, siêu thị AEON,... Điểm nhấn tiện ích & hạ tầng: Nằm trong quần thể siêu đô thị 1.200 ha của Vingroup thành phố biển hồ với Royal Wave Park, hồ nước mặn Laguna, Vincom Mega Mall, Vinschool, Vinmec Kết nối thuận lợi: chỉ 20 phút đến trung tâm Hà Nội qua cầu Vĩnh Tuy 2, sắp tới có thêm cầu Ngọc Hồi và Vành đai 4 giúp giá trị BĐS tăng mạnh. Giá bán chỉ 7,7 tỷ (thương lượng trực tiếp)

Xem thêm

Liên hệ:

096 647 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

7,7 tỷ

48 m²
160,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NT

Nam Tran

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp liền kề Hải Âu 2 Vinhomes Ocean Park 2 Sổ đỏ, vị trí trung tâm, giá chỉ 7,x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.