Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán Nhà liền kề Alluvia City, vị trí đẹp nhất

Ngày đăng: 07/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu nhà biệt thự tại Alluvia City, Thị trấn Văn Giang, Văn Giang, Hưng Yên. Với diện tích 140m2, mức giá 25 tỷ VND, căn nhà mang đến không gian sống tiện nghi và sang trọng. Điểm đặc sắc: + Hướng cửa chính và ban công Tây Bắc, đón gió mát mẻ. + Mặt tiền rộng 6m, đường vào 20m, thuận tiện cho xe hơi ra vào. + Nội thất cơ bản , bàn giao hoàn thiện mặt ngoàii kí + Không gian sống thoáng đãng, lý tưởng cho gia đình. Thông tin dự án: + Địa điểm: Thị trấn Văn Giang, huyện Văn Giang, tỉnh Hưng Yên. + Nhà đầu tư: Công ty Cổ phần Xuân Cầu Holdings. + Tiện ích: Công viên khoáng nóng, Trung tâm mua sắm, Hồ điều hòa, Công viên cây xanh, Khu thể thao ngoài trời, Bể bơi ngoài trời, Bể bơi trong nhà, Khu BBQ, Khu vui chơi trẻ em. + Thiết kế: Tổng diện tích 198 ha, mật độ xây dựng 16%, sản phẩm gồm biệt thự sinh thái, biệt thự đảo, shophouse, chung cư, khách sạn, trung tâm thương mại & dịch vụ. Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0977844698 và tên Lang Văn Tý.

Xem thêm

Liên hệ:

097 784 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Tây Bắc
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

25 tỷ

140 m²
178,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Trust City, X. Cửu Cao, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
Nd

Người dùng ẩn danh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán Nhà liền kề Alluvia City, vị trí đẹp nhất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.