Tin đăng đã hết hạn.

Liền kề Vịnh Thiên Đường Vin3 VTD3-122, 54m² giá chỉ 9,943 tỷ Sổ đỏ lâu dài, vị trí đắc địa

Ngày đăng: 30/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Phân khu Vịnh Thiên Đường Vinhomes Ocean Park 3 được thiết kế như thiên đường nghỉ dưỡng giữa lòng đại đô thị biển, với hệ thống tiện ích đồng bộ, cảnh quan xanh mát và không gian sống đẳng cấp. Đây là điểm đến lý tưởng cho cả an cư lẫn đầu tư dài hạn. Hiện tại, căn liền kề VTD3-122 diện tích 54m² đang được chào bán với giá chỉ 9,943 tỷ, mức giá tốt hiếm có trong phân khu cơ hội vàng cho khách hàng nhanh tay. Thông tin chi tiết sản phẩm: Mã căn: VTD3-122 Loại hình: Liền kề thấp tầng Diện tích: 54m² xây dựng 5 tầng linh hoạt Hiện trạng: Hoàn thiện mặt ngoài, bàn giao thô bên trong Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài sang tên nhanh chóng Giá bán: 9,943 tỷ giá tốt để mua ngay Ưu điểm nổi bật: Vị trí trung tâm phân khu Vịnh Thiên Đường, gần công viên và hồ cảnh quan Diện tích nhỏ gọn, phù hợp tài chính nhiều khách hàng Giá thấp hơn mặt bằng, tiềm năng tăng giá theo tiến độ hạ tầng Thích hợp cho cả ở thực, đầu tư tích sản và cho thuê Khách hàng phù hợp: Gia đình trẻ tìm nơi an cư lâu dài, pháp lý rõ ràng Nhà đầu tư săn sản phẩm diện nhỏ, dễ thanh khoản Khách hàng muốn tích sản bất động sản tại đại đô thị biển đẳng cấp Liên hệ: Mr. Toàn 0945518789 Tư vấn chi tiết dẫn xem trực tiếp hỗ trợ chọn căn phù hợp nhu cầu và ngân sách.

Xem thêm

Liên hệ:

094 551 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Giáp vườn hoa công viên, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

9,94 tỷ

54 m²
184,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TT

Tran Toan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Liền kề Vịnh Thiên Đường Vin3 VTD3-122, 54m² giá chỉ 9,943 tỷ Sổ đỏ lâu dài, vị trí đắc địa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.