Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán liền kề Hải Âu 64m Đông Nam nhỉnh 8 tỷ Ký Mới Chủ đầu Tư

Ngày đăng: 30/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự Đông Nam ở The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên với thiết kế 5PN, 6WC, 5 tầng. - mặt tiền 4m, đuòng rộng 13m, rất phù hợp cho kinh doanh. - pháp lý đầy đủ -Ký Mới Chủ đầu Tư Chi tiết dự án: Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2 có quy mô 458ha, bao gồm 6 phân khu thấp tầng và 34 tòa chung cư cao tầng. Các loại hình nhà ở đa dạng: biệt thự đơn lập, biệt thự song lập, nhà liền kề, shophouse, căn hộ chung cư với diện tích từ 35m² - 120m². Dự án còn có nhiều tiện ích hấp dẫn như bệnh viện Quốc tế Vinmec, TTTM Vincom lớn nhất miền Bắc, Hồ tạo sóng Royal Wave Park, Công viên The Empire - Park (7,5ha), và Quảng trường Empire Square.

Xem thêm

Liên hệ:

082 682 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

8,4 tỷ

64 m²
131,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
CT

Chiến Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán liền kề Hải Âu 64m Đông Nam nhỉnh 8 tỷ Ký Mới Chủ đầu Tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.