Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT tứ lập tại Vinhomes Ocean Park 3, 18,37 tỷ, 120m2 bao đẹp

Ngày đăng: 09/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Tứ lập Ánh Dương cực chất tại Vinhomes Ocean Park 3, Xã Nghĩa Trụ, Hưng Yên đang chờ đón chủ mới. Với diện tích 120m2 và giá chỉ 18,37 tỷ, căn BT này có thiết kế 4 tầng, mặt tiền rộng 8m cực kỳ thoáng đãng. Hướng cửa chính và ban công đều Đông Bắc, mang lại ánh sáng tự nhiên và gió mát cho căn nhà. Đường vào rộng 13m, dễ dàng cho xe hơi ra vào, cực kỳ thuận tiện! Căn biệt thự được thiết kế full kính hiện đại và sang trọng ngay gần cửa biển. Đây chính là nơi lý tưởng cho những ai yêu thích không gian sống thoải mái và tiện nghi. Địa điểm tiện ích xung quanh: + Vịnh biển bốn mùa 12.3 ha + Công viên nước + Gần 2 đại lộ: Đại lộ bốn mùa ; Đại lộ Hừng Đông + Gần bến xe buýt Vinbus dễ dàng di chuyển vào nội thành Hà Nội với chi phí 0 + Gần The Venice, K Town; Vincom; Vinschool Thông tin dự án: Dự án Vinhomes Ocean Park 3 được phát triển bởi Vinhomes, bao gồm 8 phân khu thấp tầng và 10 tòa chung cư với phong cách kiến trúc hiện đại, Đông Dương, Hy Lạp, Hà Lan. Phân khu Thời Đại cung cấp nhiều loại hình như biệt thự đơn lập, song lập, nhà phố shophouse và căn hộ chung cư, mang lại cuộc sống tiện nghi và đẳng cấp cho cư dân. Đặc biệt, dự án có hàng loạt tiện ích nổi bật như Paradise Bay - vịnh biển 4 mùa, công viên vui chơi giải trí VinWonders, bể bơi Olympic, tổ hợp thể thao và hệ thống giáo dục- y tế - giải trí đa dạng. Chớ bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự siêu đẹp này! Liên hệ ngay Bùi Chinh qua số điện thoại 0967505659 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

096 750 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Hướng ban công Đông Bắc
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

18,37 tỷ

120 m²
153,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
BC

Bùi Thị Chinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT tứ lập tại Vinhomes Ocean Park 3, 18,37 tỷ, 120m2 bao đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.