Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự Song Lập Alluvia City 180m2 giá hơn 128 Triệu/m2. LH 0981152882

Ngày đăng: 09/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Ưu đãi căn Biệt thự Song lập Alluvia City Diện tích 180m2 Giá trần 25.560 tỷ Hướng cửa chính Đông Bắc Nhà xây 4 tầng Sau trừ ưu đãi và thanh toán sớm Giá chỉ còn hơn 128 Triệu/m2 Liên hệ 0981152882 Mr Dũng

Xem thêm

Liên hệ:

098 115 ****

Vị trí bản đồ

25,56 tỷ

180 m²
142 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Trust City, X. Cửu Cao, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
0

0981152882

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự Song Lập Alluvia City 180m2 giá hơn 128 Triệu/m2. LH 0981152882 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.