Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp biệt thự KĐ6-76, 153m2, giá 34,255 tỷ, trục đại lộ sầm uất, cơ hội đầu tư bền vững

Ngày đăng: 29/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn biệt thự KĐ6-76 thuộc phân khu Kinh Đô Ánh Sáng trái tim rực rỡ của Vinhomes Ocean Park 2. Với diện tích đất 153m², thiết kế 5 tầng hiện đại, mặt tiền rộng thoáng, đây là lựa chọn đẳng cấp để an cư, kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài. Thông tin chi tiết: Diện tích đất: 153m² Kết cấu: 5 tầng Loại hình: Biệt thự liền kề Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài, sang tên nhanh chóng Giá bán: 34,255 tỷ (giá tốt trong quỹ biệt thự Kinh Đô Ánh Sáng) Ưu điểm nổi bật: Vị trí vàng trên trục Đại lộ Ánh Sáng, gần Quảng trường Kinh Đô Ánh Sáng tâm điểm giao thương và lễ hội. Không gian sống sang trọng, cộng đồng cư dân văn minh, an ninh 24/7. Pháp lý minh bạch, hạ tầng đồng bộ, tiềm năng thanh khoản cao. Tiện ích xung quanh: Vincom Mega Mall trung tâm thương mại lớn nhất khu vực, liền kề các tuyến phố mua sắm cao cấp. Royal Wave Park biển hồ nước mặn và công viên sóng nhân tạo, điểm vui chơi giải trí hàng đầu miền Bắc. Vinschool & VinUni hệ thống giáo dục chuẩn quốc tế. Bệnh viện Vinmec dịch vụ y tế cao cấp, chăm sóc sức khỏe toàn diện. Kết nối nhanh đến các phân khu sôi động: Ngọc Trai, San Hô, Đảo Dừa, hình thành quần thể kinh doanh thương mại sầm uất. Tiềm năng tài chính: Nằm trong phân khu đắt giá bậc nhất của Ocean Park 2 nơi tập trung giới tinh hoa và cộng đồng doanh nhân. Dễ khai thác cho thuê kinh doanh, văn phòng, showroom cao cấp hoặc đầu tư lướt sóng theo tiến độ toàn khu. Giá trị gia tăng mạnh nhờ hệ tiện ích đồng bộ và tốc độ lấp đầy nhanh chóng của khu đô thị. Liên hệ ngay: Mr. Kiên 0839456678 Chuyên viên tư vấn Vinhomes hỗ trợ trọn gói A-Z: Pháp lý, tài chính, thiết kế & hoàn thiện.

Xem thêm

Liên hệ:

083 945 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

34,26 tỷ

153 m²
223,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐK

Đào Kiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp biệt thự KĐ6-76, 153m2, giá 34,255 tỷ, trục đại lộ sầm uất, cơ hội đầu tư bền vững - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.