Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh liền kề ĐLBM - 29, 110m² giá 29,088 tỷ, pháp lý đầy đủ, tiềm năng sinh lời cao

Ngày đăng: 29/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn liền kề ĐLBM - 29 tọa lạc tại phân khu Thời Đại, một trong những tâm điểm giao thương văn hoá sôi động bậc nhất của Vinhomes Ocean Park 2. Với diện tích 110m², thiết kế 5 tầng hiện đại, mặt tiền thoáng rộng, căn nhà vừa là lựa chọn an cư đẳng cấp, vừa giàu tiềm năng đầu tư kinh doanh. Thông tin chi tiết. Diện tích: 110m². Loại hình: Liền kề. Kết cấu: 5 tầng, mặt tiền rộng. Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài, sang tên nhanh. Giá bán: 29,088 tỷ. Ưu điểm nổi bật. Nằm tại trung tâm phân khu Thời Đại, nơi hội tụ quảng trường, công viên, và trục thương mại nhộn nhịp. Kết nối thuận tiện đến Vincom Mega Mall, Royal Wave Park, Kinh Đô Ánh Sáng và các trục đại lộ huyết mạch. Cộng đồng cư dân tinh hoa, hạ tầng đồng bộ, an ninh đảm bảo 24/7. Quỹ căn diện tích 110m² hiếm có, thích hợp vừa ở vừa kinh doanh. Tiềm năng tài chính. Vị trí trung tâm dễ dàng khai thác shophouse kinh doanh, cho thuê, văn phòng mini hoặc F&B. Thanh khoản cao, phù hợp cả đầu tư lướt sóng và giữ tài sản lâu dài. Giá trị tăng trưởng bền vững theo tiến độ hoàn thiện toàn khu và hạ tầng thương mại dịch vụ. Sản phẩm hiếm tại phân khu Thời Đại, luôn được săn đón trên thị trường. Liên hệ tư vấn & xem nhà: Mr. Kiên 0839456678 Chuyên viên Vinhomes hỗ trợ trọn gói từ A - Z: Pháp lý, tài chính, hoàn thiện.

Xem thêm

Liên hệ:

083 945 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

29,09 tỷ

110 m²
264,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐK

Đào Kiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh liền kề ĐLBM - 29, 110m² giá 29,088 tỷ, pháp lý đầy đủ, tiềm năng sinh lời cao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.