Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp liền kề Ánh Dương Vin 3, 64m² giá chỉ 9,141 tỷ sổ đỏ lâu dài, vị trí đẹp, sang tên nhanh

Ngày đăng: 28/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Phân khu Ánh Dương Vinhomes Ocean Park 3 được đánh giá là một trong những tiểu khu đáng sống nhất, với thiết kế cảnh quan hiện đại, không gian xanh, cùng hệ thống tiện ích cao cấp đồng bộ. Liền kề tại đây không chỉ mang lại giá trị an cư lý tưởng mà còn là kênh đầu tư an toàn, bền vững. Căn AD20 - 42 hiện đang chào bán với mức giá tốt hiếm có, diện tích nhỏ dễ sở hữu, pháp lý minh bạch, sẵn sàng sang tên nhanh. Thông tin chi tiết sản phẩm: Loại hình: Liền kề thấp tầng. Mã căn: AD20 - 42. Diện tích: 64m² thiết kế 5 tầng linh hoạt. Hiện trạng: Hoàn thiện mặt ngoài, bàn giao thô bên trong. Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài sang tên ngay. Giá bán: 9,141 tỷ giá cạnh tranh nhất phân khu Ánh Dương. Ưu điểm nổi bật: Vị trí đẹp trong tiểu khu, gần công viên và tiện ích nội khu. Diện tích vừa phải, dễ mua dễ khai thác dễ thanh khoản. Tiềm năng tăng giá theo tiến độ hoàn thiện hạ tầng và dân cư về ở. Môi trường sống xanh, an ninh, văn minh. Khách hàng phù hợp: Gia đình trẻ cần nơi an cư lâu dài trong khu đô thị vận hành đầy đủ tiện ích. Nhà đầu tư tìm sản phẩm giá tốt, diện tích nhỏ, thanh khoản cao. Người mua để tích sản bất động sản sổ đỏ tại đại đô thị biển. Liên hệ: Mr. Toàn 0945518789 Tư vấn chi tiết dẫn xem trực tiếp cập nhật bảng hàng chuẩn, hỗ trợ chọn căn phù hợp nhất với ngân sách.

Xem thêm

Liên hệ:

094 551 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

9,14 tỷ

64 m²
142,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TT

Tran Toan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp liền kề Ánh Dương Vin 3, 64m² giá chỉ 9,141 tỷ sổ đỏ lâu dài, vị trí đẹp, sang tên nhanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.