Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự SH21 - 07, giá 9,19 tỷ, 56m2, pháp lý đầy đủ, uy tín, giá ưu đãi

Ngày đăng: 28/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn biệt thự liền kề SH21 - 07 với diện tích 56m², thiết kế 5 tầng hiện đại, tối ưu công năng. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho khách hàng tìm kiếm nơi an cư tiện nghi hoặc đầu tư dài hạn tại đại đô thị đáng sống phía Đông Hà Nội. Thông tin chi tiết. Diện tích đất: 56m². Loại hình: Biệt thự liền kề. Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài, sang tên nhanh chóng. Giá bán: 9,19 tỷ giá ưu đãi hiếm có tại Vinhomes Ocean Park 2. Ưu điểm nổi bật. Vị trí đẹp trong khu đô thị, kết nối nhanh tới Royal Wave Park, Vinschool và Vincom Mega Mall. Thiết kế hiện đại, phù hợp cả để ở hoặc khai thác cho thuê. Hạ tầng đồng bộ, cư dân văn minh, an ninh tuyệt đối 24/7. Pháp lý minh bạch, uy tín chủ đầu tư Vinhomes đảm bảo giao dịch an toàn. Tiềm năng đầu tư. Giá trị gia tăng mạnh theo tiến độ hoàn thiện và đưa tiện ích vào vận hành. Quỹ căn diện tích nhỏ hiếm, thanh khoản cao. Thích hợp vừa ở, vừa giữ tài sản hoặc đầu tư sinh lời bền vững. Liên hệ ngay: Mr. Kiên 0839456678 Chuyên viên tư vấn Vinhomes hỗ trợ trọn gói A - Z: Pháp lý, tài chính, thiết kế & hoàn thiện.

Xem thêm

Liên hệ:

083 945 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

9,19 tỷ

56 m²
164,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐK

Đào Kiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự SH21 - 07, giá 9,19 tỷ, 56m2, pháp lý đầy đủ, uy tín, giá ưu đãi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.