Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán liền kề Ocean Park 2, Hưng Yên, 120m2, đường Biển Xanh, view chung cư, cạnh công viên

Ngày đăng: 03/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán gấp liền kề Vin Ocean Park 2 - cho con đi du học. - Diện tích: 120m2, mặt tiền 6m (căn áp góc). - Nhà 4 tầng 1 tum, hoàn thiện mặt ngoài với kiến trúc hiện đại. - Mặt đường Biển Xanh rộng 35m. - Đối diện là chung cư 27 tầng. - Cạnh công viên và khu công cộng. - Tiện ích full: Cây xanh, trường học, hồ bơi, trường học, trung tâm thương mại. * Hotline: TGĐ Bình 0985043030 hoặc Zalo 0985043030Thiện chí gặp khách mua trao đổi - Vui lòng môi giới, trung gian đừng làm phiền).

Xem thêm

Liên hệ:

098 504 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

26,63 tỷ

120 m²
221,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
BM

Bình Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán liền kề Ocean Park 2, Hưng Yên, 120m2, đường Biển Xanh, view chung cư, cạnh công viên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.