Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán ánh dương 11.39 vinhomes ocean park 3- 0902222582

Ngày đăng: 07/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Diện tích:70m2, ( 5 x 14). Diện tích sàn: 267m2, 5 tầng. Hướng: Đông Bắc. Vị trí: căn cạnh góc, sát Biệt thự Ánh Dương, cách cổng chính công viên Vin Wonder 100m. Đã đóng full nội thất & lắp thang máy. Chuyển nhượng được gói vay 0% lãi suất đến hết tháng 6.2026. Giá thu về nét: 13.99 tỷ (Hiện đang có khách hàng thuê hợp đồng dài hạn và pass lại khách thuê) Liên hệ: 0902222582

Xem thêm

Liên hệ:

090 222 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

13,99 tỷ

70 m²
199,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NH

Nguyễn Thị Hoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán ánh dương 11.39 vinhomes ocean park 3- 0902222582 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.