Tin đăng đã hết hạn.

Cắt lỗ liền kề Đảo Dừa DD3-55 DT 56m² giá chỉ 10,128 tỷ, căn hiếm, giá tốt cho nhà đầu tư

Ngày đăng: 26/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Phân khu Đảo Dừa được ví như ốc đảo nghỉ dưỡng trong lòng Vinhomes Ocean Park 2, sở hữu không gian xanh mát, phong cách nhiệt đới, liền kề công viên Royal Wave Park và trục giao thương lớn. Đây là lựa chọn lý tưởng cho cả nhu cầu an cư và đầu tư sinh lời lâu dài. Thông tin chi tiết căn DD3 - 55: Diện tích đất: 56m² thiết kế 5 tầng hiện đại. Loại hình: Liền kề. Hiện trạng: Hoàn thiện 5 tầng. Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài sang tên nhanh chóng. Giá bán: 10,128 tỷ mức giá cực cạnh tranh trong phân khúc Đảo Dừa. Ưu điểm nổi bật: Vị trí gần công viên Royal Wave Park bãi biển nhân tạo lớn nhất Đông Nam Á. Kết nối nhanh tới Vincom Mega Mall, Quảng trường Kinh Đô Ánh Sáng. Không gian sống yên tĩnh, thoáng đãng phù hợp nghỉ dưỡng & an cư lâu dài. Hạ tầng đồng bộ cư dân văn minh, đông đúc. Tiềm năng đầu tư: Diện tích vừa phải dễ cho thuê hoặc đầu tư giữ tài sản dài hạn. Giá trị tăng cao theo tiến độ hoàn thiện toàn dự án. Quỹ hàng hiếm căn đẹp dễ thanh khoản. Liên hệ ngay: Mr. Kiên 0839456678 Chuyên viên tư vấn Vinhomes hỗ trợ trọn gói AZ: Pháp lý, tài chính, thiết kế & hoàn thiện.

Xem thêm

Liên hệ:

083 945 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

10,13 tỷ

56 m²
180,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐK

Đào Kiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cắt lỗ liền kề Đảo Dừa DD3-55 DT 56m² giá chỉ 10,128 tỷ, căn hiếm, giá tốt cho nhà đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.