Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn độc quyền beach villa ánh dương 16-05 - căn biệt thự view vườn hoa độc bản ocean city.

Ngày đăng: 26/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Độc Quyền Beach Villa AD16-05 - Căn biệt thự View vườn hoa độc bản tại Ocean City - DT đất: 91 m2 - DTXD: 243,2 m2 - Mặt tiền 7x12m - Hướng Đông Nam view công viên - Giá tts: 13,144 tỉ - Vay HTLS 0% trong 24 tháng - TTS chiết khấu lên tới 15,3%+11% dòng tiền - Miễn phí dịch vụ 10 năm, voucher Vinmec 100 triệu, Voucher Vinpearl, Vinwonder lên tới 205 triệu,... Phân tích tiềm năng giá trị ở và đầu tư - Đối diện công viên, vườn hoa ngay cụm Mega Complex, vịnh biển 4 mùa ở cực sướng - Sau lưng là trục đại lộ Hừng Đông di chuyển dễ dàng - Sổ đỏ lâu dài. Nhận nhà ở ngay. Ký HĐMB trực tiếp với Chủ đầu tư Vinhomes. - Tiềm năng tăng giá x2 x3 theo lộ trình triển khai Vành đai 3.5, Vành đai 4, xây cầu Ngọc Hồi & cầu Mễ Sở

Xem thêm

Liên hệ:

098 648 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

13,1 tỷ

5 WC
91 m²
143,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NP

Nguyễn Quang Phong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn độc quyền beach villa ánh dương 16-05 - căn biệt thự view vườn hoa độc bản ocean city. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.