Tin đăng đã hết hạn.

Bán liền kề Thời Đại TĐ9 - 40 DT 60m² chỉ 12.741 tỷ, vị trí trung tâm, sổ đỏ lâu dài

Ngày đăng: 25/08/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Liền kề TĐ9 - 40 nằm trong phân khu Thời Đại khu thấp tầng hiện đại, kết nối nhanh đến trung tâm tiện ích lớn nhất tại Vinhomes Ocean Park 3. Sản phẩm phù hợp để ở, kinh doanh nhẹ hoặc đầu tư dài hạn nhờ pháp lý minh bạch và vị trí đẹp. Thông tin chi tiết: Mã căn: TĐ9 - 40. Diện tích đất: 60m² vuông vắn, dễ bố trí công năng. Loại hình: Liền kề thấp tầng. Giá bán: 12 tỷ 741. Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài sang tên ngay, pháp lý rõ ràng. Vị trí & tiện ích: Nằm gần trục đường liên khu, kết nối nhanh đến hồ trung tâm, Vincom và biển hồ nước mặn. Gần khu công viên thể thao, sân chơi trẻ em và hệ thống trường học. Giao thông thuận tiện, khu dân cư văn minh, quản lý bởi Vinhomes. Ưu điểm sử dụng & đầu tư: Mua ở: Phù hợp cho gia đình trẻ hoặc người muốn sống trong môi trường tiện nghi, đồng bộ. Mua đầu tư: Dễ cho thuê, giá trị bền vững, pháp lý vững chắc. Giá hợp lý trong phân khúc liền kề diện nhỏ tại Ocean Park 3. Khách hàng phù hợp: Gia đình cần nơi ở chất lượng, gần tiện ích. Nhà đầu tư muốn giữ tài sản lâu dài, dễ thanh khoản. Người cần căn liền kề nhỏ gọn, pháp lý đầy đủ trong đại đô thị đẳng cấp. Liên hệ xem nhà & nhận bảng hàng chính chủ: Mr. Toàn 0945518789 Hỗ trợ xem thực tế tư vấn tận tâm thông tin chính xác.

Xem thêm

Liên hệ:

094 551 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân chơi
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

12,74 tỷ

60 m²
212,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TT

Tran Toan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán liền kề Thời Đại TĐ9 - 40 DT 60m² chỉ 12.741 tỷ, vị trí trung tâm, sổ đỏ lâu dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.