Tin đăng đã hết hạn.

Bán liền kề Hải Âu HA7-161, 65m² giá chỉ 11.97 tỷ gần biển hồ, pháp lý sổ đỏ, tiềm năng kinh doanh

Ngày đăng: 25/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Hải Âu Phân khu thương mại sôi động của Vinhomes Ocean Park 2. Nằm liền kề trục đường huyết mạch 52m và kế cận biển hồ nước mặn, Hải Âu được định vị là phân khu thương mại dịch vụ sầm uất bậc nhất khu đô thị. Với vị trí đắc địa, giao thương thuận tiện, thiết kế linh hoạt 5 tầng, Hải Âu rất phù hợp vừa ở vừa kinh doanh hoặc đầu tư cho thuê dài hạn. Thông tin chi tiết sản phẩm: Mã căn: HA7 - 161. Loại hình: Liền kề thấp tầng. Diện tích đất: 65m² xây 5 tầng linh hoạt. Giá bán: 11 tỷ 970 triệu. Hiện trạng: Hoàn thiện. Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài - vào tên nhanh chóng. Ưu điểm nổi bật: Gần biển hồ nước mặn, công viên và trục đường lớn dễ kinh doanh. Mặt tiền thoáng thiết kế tối ưu cho thuê tầng 1, ở tầng trên. Giá tốt trong nhóm liền kề có vị trí gần biển tại Hải Âu. Tối ưu mục đích sử dụng: Ở thực: Tiện nghi, gần các tiện ích cao cấp phù hợp gia đình năng động. Đầu tư: Khai thác dòng tiền tốt từ cho thuê hoặc mở cửa hàng. Cho thuê: Vị trí gần biển hồ thu hút khách du lịch và cư dân. Khách hàng phù hợp: Người muốn kết hợp ở và kinh doanh tại khu vực đang phát triển mạnh. Nhà đầu tư tìm sản phẩm vị trí đẹp pháp lý rõ ràng thanh khoản tốt. Người tích sản dài hạn tại khu vực trọng điểm phía Đông Hà Nội. Liên hệ tư vấn & xem căn thực tế: Mr. Toàn 0945518789 Hỗ trợ tận tâm dẫn xem trực tiếp tư vấn chọn căn theo nhu cầu và ngân sách của bạn!

Xem thêm

Liên hệ:

094 551 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

11,97 tỷ

65 m²
184,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TT

Tran Toan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán liền kề Hải Âu HA7-161, 65m² giá chỉ 11.97 tỷ gần biển hồ, pháp lý sổ đỏ, tiềm năng kinh doanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.