Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự đơn lập góc 182m2 giá tốt gần Vịnh biển bốn mùa. Tặng 10 năm phí dịch vụ + Voucher VP

Ngày đăng: 30/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vinhomes Ocean Park 3. Tặng miễn phí 10 năm quản lí dịch vụ. Tặng thêm Voucher Vinpearl trị giá 205tr + Voucher Vinmec 100tr. Em bán căn biệt thự đơn lập góc 2 mặt đường, vị trí đẹp gần Vịnh biển bốn mùa. Số lượng căn giới hạn cực kì ít, giá tốt chỉ ~ 29 tỷ. - Diện tích đất: 182m². - Diện tích xây dựng: 325m². - Mặt tiền: 12m. - Giá bán: 29,6 tỷ. Anh Chị quan tâm liên hệ Em Phương hỗ trợ xem nhà ạ. Hotline: 0936399191

Xem thêm

Liên hệ:

093 639 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

29,6 tỷ

182 m²
162,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
PV

Phương Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự đơn lập góc 182m2 giá tốt gần Vịnh biển bốn mùa. Tặng 10 năm phí dịch vụ + Voucher VP - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.