Tin đăng đã hết hạn.

LK Ánh Dương 78m² mặt tiền 6m siêu hiếm - giá hời - đối diện công viên, cạnh vịnh biển Paradise Bay

Ngày đăng: 23/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/23
Mô tả tin đăng

LK Ánh Dương 78m² mặt tiền 6m siêu hiếm giá hời - đối diện công viên, cạnh vịnh biển Paradise Bay. - Diện tích đất: 78m² mặt tiền rộng hiếm có: 6m dài: 13m. - Xây 5 tầng full kính. Diện tích sàn sử dụng gần 300m². Điểm nhấn đáng giá: - Mặt tiền rộng 6m cực hiếm tại Vinhomes Ocean Park 2 & 3, lý tưởng để kinh doanh, mở văn phòng hoặc cho thuê. - Đối diện công viên nội khu xanh mát, đầy đủ tiện ích: Sân thể thao, vườn nướng BBQ, khu gym ngoài trời tạo không gian sống đẳng cấp & tiện nghi. Vị trí đắc địa: - Chỉ vài bước chân tới vịnh biển Paradise Bay, biểu tượng nghỉ dưỡng giữa lòng đô thị. - Sát ngay trường học liên cấp, công viên nội khu, khu dân cư văn minh. - Chỉ 3 phút đi bộ đến Mega Grand World - trung tâm giải trí thương mại sôi động bậc nhất phía Đông Hà Nội. Căn cực đẹp - giá tốt - độc quyền toàn thị trường. Liên hệ Toản ngay để đi xem thực tế và chốt căn nhanh tay trước khi bán mất! Toản là môi giới bất động sản với hơn 8 năm kinh nghiệm đã giúp hàng trăm khách hàng, đặc biệt chuyên sâu các sản phẩm của Vinhomes. Anh chị đang gặp khó khăn trong việc quyết định mua hoặc cần cơ cấu danh mục quản lý tài sản, liên hệ Toản để được tư vấn chi tiết hơn anh chị nhé! Tải chi tiết bảng giá toàn bộ phân khu Ánh Dương tại: https://luongmanhtoan.com/banggia

Xem thêm

Liên hệ:

098 618 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

12 tỷ

78 m²
153,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
LT

Lương Mạnh Toản

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết LK Ánh Dương 78m² mặt tiền 6m siêu hiếm - giá hời - đối diện công viên, cạnh vịnh biển Paradise Bay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.