Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà vườn, xẻ khe Đảo Dừa Đông Nam 96m2 giá tốt, cách 20m ra hồ và bể bơi 4 mùa, LH 0946455685

Ngày đăng: 23/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Tháng 8 đầu tư và mua gì ở Vin Ocean Park 2 phân khu Đảo Dừa? Trong khi Tứ lập đã lên gần 200tr/m2, Liền Kề dao dộng 160-180tr/m2, vẫn còn một căn nhà vườn xẻ khe, Đông Nam diện tích sử dụng không khác gì một căn tứ lập mà đơn gia chỉ 142tr/m2... Quý khách cần xem gì thêm nữa ngoài căn này! XẺ KHE ĐẢO DỪA ĐẦU GÓC CỰC THOÁNG, 96m2 Đông Nam Vị trí: Phân khu khép kín Đảo Dừa 2, tiện ích riêng biệt, bể bơi bốn mua, xông hơi...Căn xẻ khe đầu góc 3 mặt thoáng. 1. Hướng: Đông Nam cực mát mẻ 2. DT: 96m, xây 5 tầng, có sân vườn cực thoáng bên hông, tặng thiết kế miễn phí. 3. Pháp lý: Sở hữu lâu dài, sổ đỏ sẵn, cam kết làm nhanh trong 1 tháng chi phí khoảng 60tr (tặng khách hàng chi phí). 4. Giá mềm nhất thị trường: 13.9 tỷ. Mọi thông tin chi tiết quý khách xin liên hệ chúng tôi qua : 0946455685/ 0946455685

Xem thêm

Liên hệ:

094 645 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Bể bơi, Sân vườn
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

14 tỷ

5 PN, 4 WC
96 m²
145,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
T

Tel.

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà vườn, xẻ khe Đảo Dừa Đông Nam 96m2 giá tốt, cách 20m ra hồ và bể bơi 4 mùa, LH 0946455685 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.