Tin đăng đã hết hạn.

Sao Biển 58,5m2 cạnh quảng trường Kinh Đô Ánh Sáng cần bán gấp

Ngày đăng: 15/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Nhà cách 3 căn là ra căn góc gã tư, cách quảng trường Kinh Đô Ánh Sáng 10m. Hoàn thiện cơ bản. Sẵn sổ đỏ, có vay ngân hàng 2 tỷ. AC nào có nhu cầu mua xin liên hệ 0387289991

Xem thêm

Liên hệ:

038 728 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

9,2 tỷ

58.5 m²
157,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
VH

Vi Tiến Hiệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sao Biển 58,5m2 cạnh quảng trường Kinh Đô Ánh Sáng cần bán gấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.