Tin đăng đã hết hạn.

Bán liền kề Đảo Dừa DD - 01 diện tích 132m² giá 24.247 tỷ, sổ đỏ lâu dài, vị trí trung tâm

Ngày đăng: 15/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Phân khu Đảo Dừa Vinhomes Ocean Park 2 được ví như ốc đảo nhiệt đới với hệ thống kênh đào, hồ nước và hàng dừa xanh mát. Sản phẩm liền kề tại đây vừa có không gian sống nghỉ dưỡng, vừa thuận tiện kết nối các tiện ích hiện đại, mang đến giá trị bền vững cho cả an cư và đầu tư. Thông tin chi tiết căn DD - 01: Diện tích đất: 132m². Hướng: Đông Nam. Hiện trạng: Hoàn thiện mặt ngoài, xây thô bên trong. Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài sang tên nhanh. Giá bán: 24.247 tỷ căn góc rộng, hiếm trong phân khu. Ưu điểm nổi bật: Diện tích lớn, mặt tiền rộng, thoáng 2 mặt. Gần công viên nội khu, clubhouse và biển hồ. Khu vực đã có cư dân về ở, tiềm năng tăng giá cao. Tối ưu mục đích sử dụng: Ở: Không gian rộng rãi, xanh mát, phù hợp gia đình nhiều thế hệ. Cho thuê: Hấp dẫn với chuyên gia, hộ gia đình nước ngoài. Đầu tư: Sản phẩm diện lớn, pháp lý rõ ràng, giá trị gia tăng bền vững. Khách hàng phù hợp: Gia đình tìm kiếm nhà diện tích lớn trong khu đô thị cao cấp. Nhà đầu tư săn sản phẩm hiếm, thanh khoản tốt. Khách cần không gian sống kết hợp nghỉ dưỡng. Liên hệ ngay: Mr. Toàn 0945518789 Chuyên sản phẩm Vinhomes Ocean Park 2 & 3 Giao dịch nhanh Giá tốt nhất thị trường.

Xem thêm

Liên hệ:

094 551 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Mặt tiền rộng, Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

24,25 tỷ

132 m²
183,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TT

Tran Toan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán liền kề Đảo Dừa DD - 01 diện tích 132m² giá 24.247 tỷ, sổ đỏ lâu dài, vị trí trung tâm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.