Tin đăng đã hết hạn.

Nóng bỏng tay! Liền kề San Hô 96m², mặt tiền 6m - Ga ra ô tô vào nhà Ocean Park 2 LH 0866686858

Ngày đăng: 15/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Kịch độc! Liền kề San Hô 96m2, mặt tiền 6m - Ga ra ô tô vào nhà - Vinhomes Ocean Park 2, giá cực tốt. ----------------------------- - Thừa hưởng trọn vẹn hệ sinh thái tiện ích All - In - One của đại đô thị Ocean City. - Chủ đầu tư Vinhomes uy tín, vận hành bài bản. - Phân khu San Hô đẹp nhất dự án. Vị trí căn nhà ngay cạnh chung cư - Kinh doanh sầm uất. 100m tới biển tạo sóng, phố Hong Kong, phố Nhật, công viên. Chỉ 300m tới K - Town, Grand Word, Vincom, trường học... - Chiết khấu lên tới 20% khi thanh toán sớm. - Sổ đỏ lâu dài, yên tâm đầu tư. - Liền kề xẻ khe San Hô thiết kế 5 tầng, mặt tiền 6m hiếm có, gara ô tô đậu trong nhà. - Giá đầu tư cực rẻ, cơ hội mua nhà Vinhomes Hưng Yên giá rẻ cuối cùng trước xu hướng tăng giá mạnh bất động sản thời gian tới. - Khách mua ở hoặc đầu tư nhanh tay kẻo lỡ cơ hội. ----------------------------- LH em Trưởng 0866686858 hỗ trợ anh chị đi xem nhà! (Chuyên nhà đẹp Vinhomes - Giá trị - Thanh khoản cao).

Xem thêm

Liên hệ:

086 668 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

12,1 tỷ

5 PN, 5 WC
96 m²
126,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐT

Đình Trưởng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nóng bỏng tay! Liền kề San Hô 96m², mặt tiền 6m - Ga ra ô tô vào nhà Ocean Park 2 LH 0866686858 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.