Tin đăng đã hết hạn.

Chốt nhanh biệt thự song lập Ngọc Trai NT1-110, 140m² giá 35.349 tỷ vị trí đẳng cấp, sổ đỏ lâu dài

Ngày đăng: 13/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nằm tại phân khu Ngọc Trai khu biệt thự cao cấp nhất Vinhomes Ocean Park 2, căn NT1 - 110 sở hữu vị trí đắc địa gần hồ, cảnh quan xanh mát, môi trường sống yên tĩnh và an ninh tuyệt đối. Đây là sản phẩm hiếm, phù hợp cho khách hàng tìm kiếm không gian sống sang trọng hoặc đầu tư lâu dài. Thông tin chi tiết căn NT1 - 110: Diện tích đất: 140m². Hiện trạng: Căn thô. Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài, sang tên nhanh. Giá bán: 35.349 tỷ Vị trí trung tâm phân khu, tiềm năng tăng giá cao. Ưu điểm nổi bật: Nằm trong quần thể biệt thự ven hồ đẳng cấp. Không gian sống xanh, thoáng, riêng tư. Gần các tiện ích cao cấp: Bến du thuyền, clubhouse, bãi biển nhân tạo. Tối ưu mục đích sử dụng: An cư lâu dài với không gian sống đẳng cấp. Đầu tư giữ tài sản và hưởng lợi từ tiềm năng tăng giá. Cho thuê nghỉ dưỡng hoặc dài hạn cho chuyên gia, khách cao cấp. Khách hàng phù hợp: Gia đình muốn sở hữu biệt thự cao cấp để ở. Nhà đầu tư tìm sản phẩm khan hiếm tại phân khu Ngọc Trai. Khách hàng yêu thích môi trường sống xanh, riêng tư. Liên hệ tư vấn trực tiếp: Mr. Kiên 0839456678 Hỗ trợ xem nhà tư vấn pháp lý đàm phán giá tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

083 945 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

35,35 tỷ

140 m²
252,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐK

Đào Kiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chốt nhanh biệt thự song lập Ngọc Trai NT1-110, 140m² giá 35.349 tỷ vị trí đẳng cấp, sổ đỏ lâu dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.