Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ tôi cần cắt lỗ biệt thự Vaquarius Văn Giang, 15,6 tỷ, 136m2, giá lỗ trên hợp đồng 400 tri

Ngày đăng: 19/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ tôi cần cắt lỗ biệt thự BT2 136m2 lỗ 400 tr so với hợp đồng. + Diện tích 136m2, thiết kế hiện đại, phù hợp cho cuộc sống thoải mái. + Hướng cửa chính Tây, ban công Đông, đón gió và ánh sáng tự nhiên. + Ngõ vào rộng 15m, thuận tiện cho ô tô di chuyển. + Mặt tiền 8m, lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc cho thuê. Giới thiệu thêm về dự án Dự án Vaquarius Văn Giang có tổng diện tích 72.380m2, chia thành 4 phân khu: Aquarius, Galaxy, Venus, Mercure. Bao gồm 285 lô biệt thự, liền kề và shophouse với hơn 50% diện tích dành cho cây xanh và mặt nước. Các tiện ích nội khu phong phú như quảng trường nhạc nước, hồ Bảo Bình, khu vui chơi trẻ em, phố đi bộ và khu thể dục thể thao ngoài trời. Liên hệ để biết thêm chi tiết: dự án quản lý, 0778006050

Xem thêm

Liên hệ:

077 800 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

15,6 tỷ

136 m²
114,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây
Địa chỉ
Vaquarius Văn Giang, Đ. 179, X. Cửu Cao, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
t

trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ tôi cần cắt lỗ biệt thự Vaquarius Văn Giang, 15,6 tỷ, 136m2, giá lỗ trên hợp đồng 400 tri - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.