Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự song lập Kinh Đô KD7-30 DT 150m² giá chỉ 24.853 tỷ vị trí đắt giá, sổ đỏ lâu dài

Ngày đăng: 12/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Phân khu Kinh Đô tâm điểm sang trọng của Vinhomes Ocean Park 2, nổi bật với kiến trúc Tân cổ điển Pháp và hệ tiện ích nội khu đẳng cấp. Căn biệt thự KD7 - 30 sở hữu vị trí đẹp, dễ dàng kết nối đến trục Đại Dương, công viên ánh sáng và Vincom Mega Mall sắp khai trương. Thông tin chi tiết căn KD7 - 30: Diện tích đất: 150m². Hướng: Đông Bắc. Hiện trạng: Căn thô, linh hoạt thiết kế. Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài, vào tên nhanh. Giá bán: 24.853 tỷ giá hợp lý cho sản phẩm song lập diện tích lớn. Ưu điểm nổi bật: Mặt tiền rộng, dễ thiết kế sân vườn hoặc gara. Nằm gần trục cảnh quan, tiện di chuyển ra trung tâm tiện ích. Môi trường sống văn minh, phù hợp khách hàng yêu thích sự riêng tư. Tối ưu mục đích sử dụng: Ở: Không gian sống thoáng đãng, phù hợp đại gia đình. Đầu tư: Kỳ vọng tăng giá tốt sau khi Vincom Mega Mall đi vào hoạt động. Cho thuê: Dễ khai thác khách nước ngoài nhờ tiện ích và kết nối thuận lợi. Khách hàng phù hợp: Gia đình 3 thế hệ. Nhà đầu tư tìm sản phẩm pháp lý rõ ràng, có thể vào ở hoặc xây dựng ngay. Khách hàng yêu thích khu biệt thự yên tĩnh, trung tâm. Liên hệ ngay: Mr. Kiên 0839456678 Tư vấn 24/7 - Hỗ trợ xem nhà, pháp lý, thủ tục sang tên nhanh chóng!

Xem thêm

Liên hệ:

083 945 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

24,85 tỷ

150 m²
165,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐK

Đào Kiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự song lập Kinh Đô KD7-30 DT 150m² giá chỉ 24.853 tỷ vị trí đắt giá, sổ đỏ lâu dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.