Tin đăng đã hết hạn.

Bán liền kề góc trục đường chính Kinh Đô (Vin 2) - chỉ còn 1 căn duy nhất

Ngày đăng: 07/08/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Căn nhà cực đẹp cho gia chủ hợp Tây tứ trạch. - Góc 2 mặt tiền thông thoáng, sát các khu toà nhà văn phòng, quảng trường Kinh đô ánh sáng, phố đi bộ, cách Vincom Mega Mall 2 phút đi xe - kinh doanh chắc thắng. - DT đất: 155.5m2. - DTXD: 484.23m2. - Giá TTS: 31.01 tỷ. - Giá vay HTLS: 35.02 tỷ. - HTLS 0% trong 24 tháng. Hàng hiếm trục đẹp vị trí VVIP. - Liên hệ Mr. Lê 0988572686 xem nhà trực tiếp. ----------------------------------------------------------- - CS ưu đãi. + CK TTS 11% + lãi dòng tiền 11%/năm. + CK An cư bên biển 8%. + Ưu đãi Vinclub lên đến 1,7%. + HTLS 0% tối đa 24 tháng. - Gói đào tạo Học viện Ngựa 50tr. - Gói Tinh Hoa Vinpearl Resort and Hotel 70tr. - Gói Wonder Passport 35tr. - Gói Wonder Exclusive 30tr. -------------------------------------------------------------- * Điểm mạnh vượt trội. - Nhất vị: 4 phương 8 hướng đều là những đại tiện ích đẳng cấp bậc nhất OCP2. Nổi bật như VinWonders Wave Park, K - Town, TTTM Vincom Mega Mall, tổ hợp Center Point, quảng trường Kinh Đô Ánh Sáng. 5 phút tới nút giao Cổ Linh, 10 phút tới Cầu Vĩnh Tuy, 25 phút tới Hồ Hoàn Kiếm. - Nhì thế: Sở hữu thế đất "Minh Đường Tụ Thuỷ", kế biển xanh kề đường lớn. - Tam phong thủy: Bao bọc xung quanh là các TTTM và tuyến phố mua sắm sầm uất, thiên đường biển sôi động, các tuyến đường huyết mạch của khu vực cũng như tuyến đường nội khu quan trọng. - Tứ năng lượng: Nằm trong lòng OCP2 là điểm đến đánh thức sức sống KĐT phía Đông nên thừa hưởng trường năng lượng dồi dào, tích cực. - Căn đẹp giá tốt ưu đãi khủng chốt nhanh kẻo lỡ!

Xem thêm

Liên hệ:

098 857 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

31,01 tỷ

4 WC
155.5 m²
199,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NL

Ngô Văn Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán liền kề góc trục đường chính Kinh Đô (Vin 2) - chỉ còn 1 căn duy nhất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.