Tin đăng đã hết hạn.

Bán liền kề xẻ khe Vịnh Thiên Đường VTD1-104 98m² giá chỉ 15,615 tỷ Căn hiếm, vị trí cực đẹp

Ngày đăng: 06/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Phân khu Vịnh Thiên Đường trái tim nghỉ dưỡng của đại đô thị Vinhomes Ocean Park 3, nổi bật với cảnh quan biển hồ tuyệt đẹp, công viên nội khu xanh mát và loạt tiện ích đặc quyền cho cư dân tinh hoa. Căn liền kề VTD1-104 sở hữu vị trí xẻ khe đắt giá, mặt thoáng rộng, cực kỳ lý tưởng để ở hoặc khai thác. Thông tin chi tiết căn VTD1-104: Diện tích đất: 98m² xây 5 tầng Hướng: Tây Nam Hiện trạng: Hoàn thiện 3 tầng Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài, sang tên nhanh Giá bán: 15,615 tỷ Căn xẻ khe đẹp, quỹ hàng hiếm trong phân khu Ưu điểm nổi bật: Vị trí xẻ khe rộng dễ quy hoạch công năng, mặt tiền thoáng đãng Cách công viên trung tâm chỉ vài bước chân hưởng trọn tiện ích nội khu Hệ thống trường học, trung tâm thương mại, biển hồ kết nối đồng bộ Giao thông thuận tiện, gần trục chính, dễ di chuyển về Vinhomes Ocean Park 2, Vincom Mega Mall và các tuyến đường huyết mạch Tối ưu mục đích sử dụng: Ở: Không gian sống đẳng cấp, không khí trong lành, tiện nghi vượt trội Cho thuê: Khai thác dài hạn, dòng tiền ổn định nhờ cộng đồng cư dân văn minh Đầu tư: Quỹ căn xẻ khe khan hiếm, tiềm năng tăng giá mạnh khi đại đô thị hoàn thiện Khách hàng phù hợp: Gia đình muốn an cư tại đại đô thị đẳng cấp Nhà đầu tư tìm sản phẩm có vị trí đẹp thanh khoản cao Khách hàng mua để cho thuê hoặc giữ tài sản an toàn Liên hệ tư vấn và xem nhà: Mr. Kiên 0839456678 Cam kết hỗ trợ tận tâm thủ tục pháp lý minh bạch giá bán chuẩn nhất thị trường!

Xem thêm

Liên hệ:

083 945 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

15,62 tỷ

98 m²
159,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐK

Đào Kiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán liền kề xẻ khe Vịnh Thiên Đường VTD1-104 98m² giá chỉ 15,615 tỷ Căn hiếm, vị trí cực đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.