Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán biệt thự đảo dừa căn góc đẹp nhất vinhomes ocp2 255m2 hướng đn độc bản x2x3

Ngày đăng: 13/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm biệt thự đơn lập hướng Đông Nam, căn góc hiếm có, tọa lạc tại Đảo Dừa 10, đối diện bể bơi pha lê vị trí kim cương, đáng sống bậc nhất! Thông tin biệt thự: Diện tích: 255m, thiết kế sang trọng, không gian sống đẳng cấp Hướng Đông Nam, đón gió mát quanh năm, phong thủy vượng tài lộc Căn góc 2 mặt tiền, tầm nhìn thoáng rộng, giá trị đầu tư cực cao Đối diện bể bơi pha lê, sát công viên, tiện ích 5 sao ngay trước cửa Đẳng cấp Tiềm năng Xứng tầm chủ nhân tinh hoa! Liên hệ ngay 0983764765 để xem nhà và nhận giá tốt nhất

Xem thêm

Liên hệ:

098 376 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

58 tỷ

255 m²
227,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
LA

Lê Ngọc Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán biệt thự đảo dừa căn góc đẹp nhất vinhomes ocp2 255m2 hướng đn độc bản x2x3 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.