Tin đăng đã hết hạn.

Phân khu Ánh Dương Ocean Park 3. Ad5-10 và Ad5-11. Căn xẻ khe đẹp nhất trong phân khúc.

Ngày đăng: 06/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu biệt thự đẳng cấp tại Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên. Ad 5-10 và Ad5 -11 + Diện tích 119m2, thiết kế hiện đại, sang trọng. + Giá bán chỉ 15,625 tỷ VND, một cơ hội đầu tư hấp dẫn. + Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. Địa điểm tiện ích xung quanh + Gần công viên Ocean Park 3, mang đến không gian xanh thoáng đãng. + Bệnh viện Đa khoa Văn Giang và Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Phúc Lâm trong tầm tay. Thông tin thêm về dự án + Dự án Vinhomes Ocean Park 3, do Vinhomes đầu tư, nổi bật với tiện ích đa dạng và thiết kế kiến trúc hiện đại. + Tổng thể gồm 8 phân khu thấp tầng và 10 tòa chung cư, với phong cách kiến trúc độc đáo như Đông Dương, Hy Lạp và Hà Lan. + Tiện ích nổi bật bao gồm Paradise Bay - vịnh biển 4 mùa, công viên VinWonders, bể bơi Olympic và nhiều tổ hợp thể thao, giáo dục, y tế, giải trí. Liên hệ để được tư vấn miễn phí ngay hôm nay qua 0982343884 - Tuấn Vinhomes.

Xem thêm

Liên hệ:

098 234 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

15,63 tỷ

119 m²
131,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TV

Tuấn Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Phân khu Ánh Dương Ocean Park 3. Ad5-10 và Ad5-11. Căn xẻ khe đẹp nhất trong phân khúc. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.