Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ căn siêu hoa hậu - giá rẻ dòng 56m tại vinhome ocean park 2

Ngày đăng: 27/07/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

SIÊU HOA HẬU - GIÁ RẺ DÒNG 56M Giá 9.5 TỶ Cơ hội VÀNG cho khách đầu tư & mua ở Phân khu San Hô Ocean City Sở hữu ngay Giá chỉ ~163 triệu/m² Diện tích 56m² Thiết kế hợp lý, tiềm năng tăng giá mạnh SH21-41 9.154 TỶ SH21-33 9.179 TỶ SH21-51 9.231 TỶ (Có ban công) Lý do nên xuống tiền ngay: Giá tốt nhất phân khúc San Hô Sổ đỏ lâu dài pháp lý minh bạch Vị trí đẹp quy hoạch bài bản tiềm năng sinh lời cao Liên hệ ngay để nhận bảng giá chi tiết & xem nhà trực tiếp!

Xem thêm

Liên hệ:

098 648 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

9,1 tỷ

5 WC
56 m²
162,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NP

Nguyễn Quang Phong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ căn siêu hoa hậu - giá rẻ dòng 56m tại vinhome ocean park 2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.