Tin đăng đã hết hạn.

Căn Hoa Hậu giá giảm sâu ! tụ điểm của tụ điểm sôi động và nhiều tiện ích bao quanh LH 0866686858

Ngày đăng: 01/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn Hoa Hậu giá giảm sâu ! Đường lớn 20m, tụ điểm của tụ điểm, sôi động và nhiều tiện ích bao quanh LH 0866686858 Liền kề San Hô trung tâm của trung tâm Vinhomes Ocean Park - Mặt Tiền 6m - DIện tích đất 96m - Cách biển tạo sóng Royal Wave Park chỉ vài bước chân và Little HongKong - khu phố thương mại sầm uất. giải trí lý tưởng cho cả gia đình. - Kết nối nhanh tới các điểm check - in nổi bật như Kinh đô ánh sáng, K - Town, Làng Sa Kê, - Xung quanh đã có nhiều căn hoàn thiện và đi vào hoạt động - không gian sống sôi động. *Cơ hội đầu tư hoặc để ở cực kì phù hợp - Giá hợp lý trong bối cảnh giá trị đất tại San Hô đang tăng nhanh. - Vị trí vàng trong trung tâm dự án Ocean Park 2 nhìn thẳng ra biển hồ. - Dễ khai thác cho thuê, làm homestay hoặc mở văn phòng. - Pháp lý sở hữu lâu dài an tâm cho tương lai. LH em Trưởng 0866686858 để nhận thêm thông tin và xem nhà trực tiếp !

Xem thêm

Liên hệ:

086 668 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

13,5 tỷ

5 PN, 5 WC
96 m²
140,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐT

Đình Trưởng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn Hoa Hậu giá giảm sâu ! tụ điểm của tụ điểm sôi động và nhiều tiện ích bao quanh LH 0866686858 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.