Tin đăng đã hết hạn.

Gấp gấp bán nhanh nhà hoàn thiện 5 tầng, full đồ nội thất vị trí trung tâm dự án VHOCP2

Ngày đăng: 31/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm Sao Biển - căn nhà hoàn thiện chỉ việc xách vali về ở. Vị trí trung tâm, gần áp góc - Khu Sao Biển Vinhomes Ocean Park 2. Thông tin chi tiết: Diện tích đất: 55m². Mặt tiền rộng: 5m vuông vắn, chuẩn phong thuỷ. Xây dựng: Hoàn thiện đồng bộ 5 tầng do chủ đầu tư bàn giao, chắc chắn bền đẹp. Nội thất: Full nội thất cao cấp, tinh tế đến từng chi tiết. Trang bị điều hoà, thiết bị điện tử, máy giặt, tủ lạnh, tivi đầy đủ. Tối ưu không gian sống phù hợp cả ở hoặc cho thuê. Lợi thế vượt trội: Chỉ việc xách vali về ở ngay không tốn thời gian và chi phí hoàn thiện. Căn nằm gần áp góc, vị trí trung tâm thuận tiện di chuyển, gần công viên, Vincom, cụm tiện ích nội khu. Cộng đồng cư dân văn minh tiện ích sống đẳng cấp Vinhomes. Giá bán: 9,x tỷ (bao phí sang tên) cam kết giá tốt nhất thị trường hiện tại cho dòng sản phẩm đã hoàn thiện! Liên hệ ngay: 0988920883em Phương). Căn nhà lý tưởng cho gia đình tìm chốn an cư vào ở ngay giá hợp lý!

Xem thêm

Liên hệ:

098 892 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Giáp vườn hoa công viên, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

9,2 tỷ

5 WC
55 m²
167,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NP

Nguyễn Thị Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gấp gấp bán nhanh nhà hoàn thiện 5 tầng, full đồ nội thất vị trí trung tâm dự án VHOCP2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.